ผลการแข่งขันมวย

ศึกเพชรสุภาพรรณ วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ลุมพินี

  ศึกเพชรสุภาพรรณ วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ลุมพินี ทอร์นาโด ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ยอดขวัญ นายกดอนลพบุรี กริซเงิน เกียรติพัทการ แพ้คะแนน เผด็จศึก จ.นพรัตน์ อเล็กซ์ โรเยลไทยเรสซิเด้นซ์ ชนะคะแนน สุดแดน เกียรติไพลิน แสงเพชร ป.ปลาเสือ ชนะคะแนน โตโต้ ช.เกตุวีณา มังกรทอง วันดีเกษตร ชนะที.เค.โอ. ก้องเกรียงไกร ก.แก้วกล้า  

ศึกจารุเมือง พฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึกจารุเมือง พฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ราชดำเนิน ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย ชนะคะแนน เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์ โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะที.เค.โอ. เดชอุดม สิงห์นวอาวุธ คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง ฉลองราช ศ.ราชบุตร แพ้คะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท ชนะที.เค.โอ. ประกายเพชร นิติสมุย  

ศึกเพชรเจ้าพระยา พุธที่ 16 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30น. สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึกเพชรเจ้าพระยา พุธที่ 16 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30น. สนามมวยเวที ราชดำเนิน โอเล่ย์ ศิษย์นิวัฒน์ แพ้คะแนน เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว ดีที ไก่แจ้รังสิต ชนะคะแนน โชคมงคล ศิษย์ป๋าแดง ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ เค.ซ่า.ยิม เพชรวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรเมืองไทย พิทักษ์ป่าผาแดง เสาโท เค.ซ่า.ยิม ชนะคะแนน เพชรตาแมว ศ.ศาสตรา  

ศึกเพชรเกียรติเพชร อังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ลุมพินี

  ศึกเพชรเกียรติเพชร อังคารที่ 15 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ลุมพินี พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยฯ แสนชัย สิงห์บ้านสร้าง แพ้คะแนน วันชัยน้อย ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ ชนะคะแนน กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว ปีใหม่ เอราวัณ แพ้คะแนน เพชรไพลิน สิงห์บ้านสร้าง อองรี ส.เดชะพันธ์ แพ้คะแนน เขี้ยว พรัญชัย  

ศึกวันกิ่งทอง + เพชรวิเศษ วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึกวันกิ่งทอง + เพชรวิเศษ วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2559 เวลา 18.30 น. สนามมวยเวที ราชดำเนิน  ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เสกสรร อ.ขวัญเมื สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน รักเต็มร้อย ส.จ.วิชิตแปดริ้ว มานะศักดิ์ ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่ พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  

ศึกเกียรติเพชร วันศุกร์ที่ 7 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ลุมพินี

  ศึกเกียรติเพชร วันศุกร์ที่ 7 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ลุมพินี พงษ์ศิริ พี.เค.แสนชัย ชนะคะแนน ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง ห้างแก้ว ภ.เจริญแพทย์ แพ้คะแนน เฮอริเคน ส.เดชะพันธ์ อ๊อฟไซด์ ฮัวโรงน้ำแข็ง ชนะที.เค.โอ. ก้องสยาม ศิษย์ดาบหวาด ก.ไก่เล็ก ป.ประสิทธิ์ ชนะคะแนน เด่นสุรินทร์ ป.เชิดชัย ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย ชนะทึ.เค.โอ. ยอดขุนพล สิงห์มนัสศักดิ์  

ศึกวันมิตรชัย วันพฤหัสบดีที่ 6 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึกวันมิตรชัย วันพฤหัสบดีที่ 6 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ แพ้ะคะแนน มานะศักดิ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์ เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร แพ้คะแนน ไคโตะ ว.วันชัย สมรักษ์น้อย มวย 999 แพ้คะแนน ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ ชนะคะแนน เพชรศิลา ช.สามพี่น้อง ดาวสยาม ว.วันชัย แพ้ทึ.เค.โอ. กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์   

ศึกวันกิ่งทอง พุธที่ 5 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึกวันกิ่งทอง พุธที่ 5 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน เจริญพร ภพธีรธรรม แพ้ะคะแนน สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ มีทรัพย์เล็ก ยอดมวยพลรัตน์ แพ้ทึ.เค.โอ. เพชรนิวัฒน์ วงศ์กล้าศึก แดนสยาม ครูดามยิม แพ้ที.เค.โอ. ทัพหลัง ส.วริษฐา สมิงเดช ส.ไชยกร ชนะคะแนน ฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ ดาวสยาม ว.วันชัย แพ้ทึ.เค.โอ. กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์   

ศึกเพชรเกียรติเพชร วันอังคารที่ 4 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ลุมพินี

  ศึกเพชรเกียรติเพชร วันอังคารที่ 4 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ลุมพินี ฤทธิเทวดา ส.นิภาพร ชนะคะแนน ชูเจริญ ดาบรันสารคาม เซียน พรัญชัย ชนะทึ.เค.โอ. สามเอก ราวีมวยไทย กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว ชนะคะแนน ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง เชน พรัญชัย แพ้คะแนน ปานเพชรเล็ก เกียรติเจริญชัย สปริ๊นเตอร์ แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน เพชร ลูกมะขามหวาน  

ศึก ส.สมหมาย วันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน

  ศึก ส.สมหมาย วันจันทร์ที่ 3 ตุลาคม 2559 สนามมวยเวที ราชดำเนิน เก้าแต้ม ลูกพระบาท ชนะที.เค.โอ. ศรนารายณ์ ส.สมหมาย  ยอดกุมาร แม็กซ์จันดี ชนะทึ.เค.โอ. เพชรหนองบัว เพชรนพเก้า อินทรีเหล็ก ตี๋เมืองเลย แพ้คะแนน โชคมงคล ศิษย์ป๋าแดง ช้างเผือก ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะที.เค.โอ. เขียวไพลิน ส.กิตติชัย