ผลการแข่งขันมวย

ผลการแข่งขัน วันที่ 28 เมษายน 2558

  ศึกเพชรปิยะ วันที่ 28/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. มงคลทรัพย์ ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ แพ้คะแนน วีระพล ลูกโคกรัก เอกมงคล ศิษย์ทองปอนด์ ชนะคะแนน สิงห์อีสาน ศรีบุญเรืองรุ่งโรจน์ สมรักษ์น้อย ป.ธวัชชัย แพ้คะแนน จอมทอง ศักดิ์วิเชียร โดโด้ ลูกโคกรัก ชนะคะแนน แสนศักดิ์ ศิษย์จ่าหมู เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย ชนะทีเคโอ ยกที่ 3 ของฝาก ส.ชัยโรจน์ ฟ้าแสนชัย ธนสุรนคร แพ้คะแนน สะท้านฟ้า หมู่บ้านศิริลักษณ์ (คู่เอก) โทมัส ส.ชัยเจริญ ชนะทีเคโอ ยกที่ 4 เพชรงาม ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  

ผลการแข่งขัน วันที่ 8 พฤษภาคม 2558

  ศึกเกียรติเพชร วันที่ 8/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง  เสมอ  เดชณรงค์ เกียรติเจริญชัย เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม  แพ้น็อค ยก4  เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน  มังกรทอง ต.หมอศรี ชายหล้า สารวัตรเป๋มหาไถ่  ชนะคะแนน  ยิ่งใหญ่ ส.สุรเดช  สิงห์ทองน้อย เกียรติกิตติพันธุ์  ชนะคะแนน  เพชรสีนิล สิงห์บ้านสร้าง เชน ป.เป๊กโก้  ชนะคะแนน  ก้องศึก ศิษย์กำนันประเสริฐ ก้องสนั่น สิงห์บัลลังก์ทอง แพ้คะแนน ชาละวัน ส.ธนาเพชร ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน แสน พรัญชัย  

ผลการแข่งขัน วันที่ 27 เมษายน 558

  ศึกจารุเมือง วันที่ 27/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. อุลตร้า ส.สิริลักษณ์ ชนะคะแนน เพชรธานี เกียรติกิตติพันธ์ ฟ้าเพชร ป.สมาน แพ้ทีเคโอ ยก2 เพชรแท้ ภราดรยิม เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย ชนะทีเคโอยก3 เด่นมีชัย ส.เพชรอุดร กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า ชนะคะแนน ชินจัง ลูกแม่น้ำสองสี ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เทพณรงค์ ท.นิยมสุข เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง แพ้คะแนน โชคดี ศิษย์จ่าเต๋อ (คู่เอก) พลเอก ม.ภูวนานายพลคนขอนแก่น ชนะคะแนน สิบหมื่น ชูวัฒนะ ธนูศึก พิษณุยิมส์  แพ้คะแนน  เฉลิมเกียรติ เกียรติเปเป้ โกโก้ ศรีสุริยันโยธิน แพ้คะแนน  โกโก้ ศรีสุริยันโยธิน  

ผลการแข่งขัน วันอาทิตย์ที่ 26 เมษายน 2558

  ศึกอัศวินดำ วันที่ 26/04/2015 เริ่มเวลา: 13.00 น. มังกรเดช ส.เพชรบุญมี ชนะคะแนน เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ เดชพนม ลูกเขานาใน แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐ พิชิตสิงห์ ป.สมาน ชนะทีเคโอ ยกที่ 4 ก้องศักดิ์ ศักดิ์รุ่งเรือง ศึกมวยไทย 7 สี วันที่ 26/04/2015 เริ่มเวลา: 12.45 น. ถ่ายทอดสด ช่อง 7 ยอดเพชร แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน หยกเพชร ยิ่งเจริญฟาร์ม วันมีโชค ภูหงษ์ทอง ชนะคะแนน ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์ ชนะคะแนน เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด99 […]

ผลการแข่งขัน วันที่เสาร์ที่ 25 เมษายน 2558

  ศึกจ้าวมวยไทย วันที่ 25/04/2015 เริ่มเวลา: 12:15 น. ถ่ายทอดสด ช่อง 3 บุญหลง ศิษย์เบญจม ชนะทีเคโอ ยกที่ 3 ฟ้าเป็นหนึ่ง ป.อ่าวทะเลบางเสร่ พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ปลากัด ป.พีณภัทร จักรณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย ชนะคะแนน แสนนภา ท.แสงเทียนน้อย เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร แพ้ทีเคโอ ยกที่ 2 แสนทะนง ต.ศิลาชัย ศึกมวยไทยลุมพินีTGN วันที่ 25/04/2015 เริ่มเวลา: 16.00 น. สั่งรบ ศิษย์นาทอนันต์ แพ้คะแนน รักกันตรัง อ.เมืองกันตรัง ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน มรกตดำ ส.เดชะพันธ์ ธนูเงิน ส.มาตรณรงค์ ชนะคะแนน ยอดนักรบ เทิดถนอมศักดิ์ […]

ผลการแข่งขันวันที่ 24 เมษายน 2558

  ศึกขุนศึกตระกูลหยาง วันที่ 24/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. ยอดปกรณ์ ส.กิ่งรัตน์ แพ้คะแนน ฤทธิเดช ส.มีอุดร ฟ้าสีคราม ส.ส.อนุมัติ ชนะน็อก ยก2 พิราบขาว ป.ปู่เจ้า ช้างเผือก สะเดายิม ชนะคะแนน เพชรตาแมว ศ.ศาสตรา ยอดฟ้า (ท.แสงเทียนน้อย) สมหวังไก่ย่าง แพ้น็อก ยก4 ขวัญเมือง ลูกเอราวัณ ดีไซน์เล็ก ราชานนท์ ชนะน็อก ยก4 พนัญเชิงเล็ก ศิษย์ครูภักดิ์ ศักดิ์ไพฑูรย์เล็ก เดชรัตน์ ชนะน็อก ยก4 ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์ ชนะคะแนน ร้อยเชิง จ้อยนาทวี  

ผลการแข่งขัน วันที่ 23 เมษายน 2558

  ศึก ส.สมหมาย วันที่ 23/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. เอกยะลา ยุ้นการช่าง ชนะคะแนน เพชรอุดม นครโชคชัย ธนูทอง ลูกแม่น้ำสองสี ชนะน็อค ยก4 ช้างเผือก ส.คณิตศร ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา ยอดกตัญญู ว.คงวิเศษยิม แพ้คะแนน ชลธาร เกียรติพูลผล เอกยะลา ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน เพชรอุดม นครโชคชัย ( ก้องอุดม ศิษย์รุ่งฟ้า) ตระกูลก้อง ส.กิจรุ่งโรจน์ ชนะคะแนน ตระกูลก้อง ส.กิจรุ่งโรจน์ ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน เอ็กซ์ตร้า ส.สิริลักษณ์ ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน  เอ็กซ์ตร้า ส.สิริลักษณ์ เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะคะแนน […]

ผลการแข่งขัน วันที่ 22 เมษายน 2558

  ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง วันที่ 22/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. หนึ่งเดียว เกียรติเปเป้ แพ้คะแนน วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว เพชรเอก ส.มีอนันต์ แพ้คะแนน ชิงชัย ลูกเขาขวางเจ.เอส.พี. สองแคว ศิษย์นายกพิเดช แพ้คะแนน บุญหลง เกียรติฉัตรชัย หนึ่งสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า ยอดทวนทอง ราชานนท์ อาร์เอร์ไลน์ ชนะคะแนน รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง เบิกชัย อั๋นสุขุมวิท แพ้น็อก ยก3 เพชรน้ำหนึ่ง ศรีพนมยิม โกมีน ส.วรโชติ แพ้คะแนน ดีไซน์ เครื่องเสียง วาย.ซี.เอ๊กซ์  

ผลการแข่งขัน วันที่ 21 เมษายน 2558

  ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง วันที่ 21/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา เทพอาทิตย์ ส.สริญญา แพ้น็อก ยก3 ธนาเพชร ส.บุญยงยศ แสบ พรัญชัย แพ้คะแนน เสาเอก เกียรติประภัสร์ เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ ชนะคะแนน ปักธงชัย วิสูตรเจริญยนต์ เพชรสงวน เอราวัณ แพ้คะแนน มิว ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ แสงสุริยา เอราวัณ แพ้คะแนน สิงห์น้อย ส.เฮงเจริญ โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี แพ้คะแนน เจนณรงค์ ต.ทักษิณ  

ผลการแข่งขัน วันที่ 20 เมษายน 2558

  ศึกเพชรวิเศษ วันที่ 20/04/2015 เริ่มเวลา: 18:30 น. ศึกเพชรวิเศษ ชนะคะแนน แหลมคม ศิษย์ตักตวง ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ชนะคะแนน ใบหยก ศิษย์เจ๊นุช ธนูเพชร ศูนย์กีฬาเกาะไทร เสมอ เป๊ปซี่ เกียรติบ้านไผ่ เพชรอุดม อ.บุญช่วย ชนะทีเคโอ ยกที่ 3 ดาวลูกไก่ บริพัฒน์บุรีรัมย์ อีที ศิษย์เจ๊กานต์ ชนะทีเคโอ ยกที่ 3 วรานันท์ ว.แสงเทพ สามเอเล็ก มานพรุ่งโรจน์ แพ้คะแนน เพชรมรกต ส.สมโภชน์ยิมส์ ขวานเพชร ส.สุวรรณภักดี แพ้คะแนน ฟ้าสีทอง ส.จ.เปี๊ยกอุทัย